ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 125.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18400.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ De Lapis Charan 81

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
0988937399
2021-08-11 13:14:26.0
เลขที่ประกาศ: 362969
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : 1497 ทาวน์โฮม หมู่บ้าน เดอะทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์ หลังมุม ถนนราชพฤกษ์ ตำบลอ้อมเกร็ด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี 11120 พัฒนาโครงการโดย บริษัท Q House จำกัด (มหาชน) ฟังก์ชั่นบ้าน - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 23.6 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 125 ตารางเมตร หลังมุม - 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัวต่อเติม มีเคาน์เตอร์ครัว และ มีพื้นที่สำหรับรับประทานอาหาร - แถมเครื่องปรับอากาศ จำนวน เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง เคาน์เตอร์ครัวบิวท์อิน , ปั๊มน้ำ , แท้งค์น้ำ , ผ้าม่าน , มุ้งลวด , เหล็กดัด - สามารถจอดรถในบ้านได้ 2 คัน - ตำแหน่งบ้านอยู่หลังมุม - หน้าบ้านหันหน้าไปทางทิศตะวันออก สิ่งอำนวยความสะดวกและสถานที่ใกล้เคียง - สวนสาธารณะ , สระว่ายน้ำ , สนามเด็กเล่น , ฟิตเนส - มีระบบ CCTV , เข้าออกด้วยระบบ Easy Pass มี รปภ. 24 ชั่วโม - มีนิติบุคคลดูแลบริหารการจัดการภายในโครงการ ทำเลใกล้เคียง - ใกล้รงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย,โรงเรียนนานาชาติเด่นหล้า ,ห้างสัมมากร เพียวเพลส , แมกซ์แวรู - ใกล้ตลาดซื้อขายอาหาร 18 คอร์ท , ห้างสัมมากรเพียวเพลส , ห้างแมกซ์แวรู , โฮมโปรราชพฤกษ์ , อินเด็กซ์ ลีฟวิ่งมอลล์ บุญถาวร , ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล เวสเกต - ใกล้ปั๊มน้ำมันมากมาย , ร้านค้าย่อย ร้านอาหารในปั๊มน้ำมัน - ใกล้โรงพยาบาลเกษมราษฏร์รัตนาธิเบศร์ - โรงพยาบาลบางบัวทอง 9 นาที - ใกล้ร้านค้า , ร้านอาหาร บนถนนราชพฤกษ์มากมาย แผนที่ : https://goo.gl/maps/wYqjkfbjCd1YF2LH9 ราคาขาย 2,300,000 บาท ปรับราคาลงมาจาก 2,450,000 บาท สนใจติดต่อ บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด Phone : 0-2968-7199 Office : 086-546-9741 ID Line : centralhome Email : centralhome.realestate@gmail.com #ขายบ้านมือสองนนทบุรี #ขายบ้านมือสองติดถนนราชพฤกษ์ #ขายทาวน์โฮมเดอะทรัสต์ราชพฤกษ์รัตนาธิเบศร์ #ขายทาวน์โฮมมือสองติดถนนราชพฤกษ์ #ขายทาวน์โฮมมือสองทำเลดีราคาถูก #ขายทาวน์โฮมมือสองนนทบุรี #รับฝากขายอสังหาริมทรัพย์ #รับฝากขายบ้านมือสอง #หาบ้านมือสองทำเลดีราคาถูกนนทบุรี #ประกาศขายบ้านมือสองทำเลดีราคาถูกนนทบุรี #Centralhomeproperty #Realestateforagency